MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT)

KILICHOFANYIKA TAREHE 10/05/2022 KATIKA UKUMBI WA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA KWA AJILI YA KUPITTA
TAARIFA MAPATO NA MATUMIZI

“KIZIDUO”

MAHUDHURIO:

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:
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Ndg. Julius Mulongo
Ndg. Rebecca Samwel
Ndg. Ogedjo Aila

Ndg. Mudricat H. Rukazibwa
Ndg. Aliko A. Ndile

Ndg. Nestory Mjojo

Ndg. Paul Misana

Shija Lyela

Ndg. Magreth P. Stephano
Ndg. Kinyemi Sepeku
Ndg. Yohana Nyiganda
Ndg. Rehema Katany
Ndg. Nasibu Lucas

Ndg. Mohamed Mavura
Ndg. Charles Matiku

Ndg. Rajabu H. Mfinanga

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)

Kaimu Afisa Raslimali watu (W)
Mkaguzi wa Ndani (W)

Afisa Ardhi na Maliasili (W)

Kaimu Afisa Nyuki (W)

Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W)
Afisa Uchaguzi (W)

Afisa Mifugo na Uvuvi (W)

Kaimu Mwanasheria (W)

Afisa Elimu Msingi (W)

Kaimu Afisa Usafishaji na Mazingira (W)
Kaimu Mganga Mkuu (W)

Kaimu Afisa Ugavi (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Mweka Hazina (W)

Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
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17. Ndg. Elizabeth Shirima Kaimu Afisa Elimu Sekondari (W) Mjumbe
SEKRETARIATI:
1. Ndg. Christa D. Manyalla Sekretarieti
2. Ndg. Happy D. Kalingo Sekretarieti

MUHTASARI NA 68/2021/2022: KUFUNGUA KIKAO

Katibu wa kikao alimkaribisha mwenyekiti ili aweze kufungua kikao baada ya

kujiridhisha na akidi ya wajumbe kwenye kitabu cha mahudhurio.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao cha kawaida kwa ajili ya kupitia

taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/04/2022. Alifungua kikao mnamo saa

2:08 asubuhi.

MUHTASARI NA 69/2021/2022: KURIDHIA AGENDA

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kupitia agenda zilizoandaliwa kwa ajili ya kikao

kama ifuatavyo;

1.

2.

3.

Kufungua kikao

Kuridhia Agenda

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao kilichofanyika tarehe 8/02/2022
Yatokanayo na kikao kilichofanyika tarehe 8/02/2022

Taarifa ya mapato na matumizi kuishia tarehe 31/04 /2022

Taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya UVIKO-19 ujenzi wa Nyumba ya Watumishi
(3In1) katika Kituo cha Afya Maisome na Jengo la dharura (EMD) katika Hospitali
ya Isaka

Kugunga Kikao



MUHT. NA. 86/2021/2022: 6. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO-
19 UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI (3 IN 1) KATIKA KITUO CHA AFYA
MAISOME NA JENGO LA DHARURA (EMD) KATIKA HOSPITALI YA ISAKA

DMO aliwasilisha taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya UVIKO-19 ya Taarifa ya utekelezaji
wa Miradi ya UVIKO-19 ujenzi wa Nyumba ya Watumishi (3 In 1) katika Kituo cha Afya
Maisome lenye thamani ya Tsh. 90,000,000.00 na Jengo la dharura (EMD) katika Hospitali
ya Isaka yenye thamani ya Tshs 300,000,000.00 Wajumbe walipokea na kupongeza kwa
utekelezaji mzuri wa ujenzi wa majengo hayo yanayogarimu kiasi cha Tsh. 390,000,000.00

(Taarifa imeambatanishwa)

Wajumbe walipokea na kumpongeza Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
kwa kutoa fedha hizo ambazo zimepunguza uhaba wa majengo ya kutolea huduma za
Afya.

MUHT. NA. 87/2021/2022: KUFUNGA KIKAO
Katibu wa kikao alimkaribisha mwenyekiti ili afunge kikao.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote kwa mawazo na kusisitiza yote yaliyojadiliwa
yafanyiwe kazi. Alifunga kikao muda wa saa 5:34 asubuhi

MUHTASARI UMETHIBITISHWA
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KATIBU MWENYEKITI



Jina la Kituo Tarehe ya | Kiasicha Fedha | Chanzo Hatua ya utekelezaji wa Gharama Kiasi cha  [Changamoto/| Makadirio ya
kupokea | kilichopokelewa cha mradi ilipofikia mpaka sasa | iliyotumika fedha Mapungufu Fedha
fedha Tsh Fedha Tsh kilichobaki kwaajili ya
Tsh kukamilisha
mradi
Kituo cha Afya 16/02/2022 90,000,000.00 IMF Hatua ya upigaji lipu ndani 57,580,000.00 | 32,420,000.00 - 32,420,000.00
Maisome na Nje unaendelea, hatua ya
(Nyumba 3 In 1) uwekaji wa Fremu za
milango na fremu za
madirisha umekamilika
Hospitali ya 16/02/2022 | 300,000,000.00 IMF Hatua ya upigaji lipu ndani | 110,90,000.00 | 189,100,000.00 - 189,100,000.00

Isaka (EMD)

na Nje umekamilika




